காதல் செய்த மாயமோ!(காவ்யா) கார்த்தி குரு வின் பார்வையில் …

எப்போவும் சொல்றது தான், You’re the Best when it comes to portray Emotions.. உங்க Heroineகளில் மதுரா போல் யாரும் திட்டு வாங்கிருக்க முடியாதென்பது போல், இங்கே சந்தோஷ்!! ரோசிக்கா ஹீரோவா இவன்னு முதல் எபி பார்த்ததுமே இருந்தது.. ஆனாலும் இவன்தான் தலைவர்ர்ர் ன்னு உறுதியாவும் தோணினது..

‘கண்டதும் காதல்’ தெரியும்.. அதென்ன ஹை ‘கண்டதும் ராக்கிங்’.. எந்த ஹீரோவும் இப்படி அழ விட்டதில்லை போங்க.. சரி அழ வச்சான் ஓகே.. கடைசியில் அதை compensate செய்ய ஒரு Kerchief கூட வாங்கித் தரலை பாருங்க.. எப்படியோ எங்களை ஹீரோ டா ன்னு சொல்ல வச்சீங்களே!! Started on a Negative tone & beautifully wrapped up on a positive note. Writer கா நீங்க

சில Parts படிக்கும்போதே உங்களுக்கு Appreciationsலாம் parcel பண்ணனும் போல இருந்தது.. Yup It takes Spirit & Sportiveness – love for writing to write beyond your comfort zone.. நீங்க சொன்ன மாதிரி இவன் உங்க Make ஹீரோ இல்லை. But You did it and did it well, actually.

தன்னோட காதலை உணர்ந்த பின், அவன் வந்த பகுதிகள் அனைத்தும் பக்கா கிளாஸ்.. முதலிலே நோகப் பேசி பின் வருந்துவான் தான்.. எப்போ காவ்யாக்கும் விருப்பமென கண்டு கொண்டானோ, அப்போவே அவனோட characterக்கு கணம் தான்.. பிடிச்சுருக்கு வேணும் தான் ஆனாலும் வேண்டாம், அவளே வரணும் அதும் இவன் கூப்டாமலே.. அந்த நேரத்தில் அவன் நாக்கில் நாரத முனியின் dance வேற.. அந்த நிலையில் அவனை புரிந்து கொள்ள முடிந்தாலும் எங்க கவனமெல்லாம் காவ்யா மேல தான் இருந்தது.. இவன் தொல்லை தாங்கலன்னு மாதர் சங்கத்திடம் புகார் பண்ணுமளவுக்கு கோபமிருந்தது.

கடைசியில் பார்த்தால், இவன் தாண்டவதுக்கெல்லாம் சலங்கை பூஜை பண்ணியது நம்ம மாமா.. ஏதோ little Performance பண்ணிருக்கார் போகட்டும்னு விட்டால், Group Dancers வச்சு கச்சேரியே பண்ணிவிட்ருக்கார் பக்கவாத்தியம் இல்லாத குறைக்கு மாமி இவங்கட்ட சிக்காமல் இருந்ததுக்கே சந்து, காவ்யாக்கு பத்து பட்டு Sarees வாங்கித் தரணுமாக்கும்..

காவ்யா மேல் சந்துவிற்கு இருக்கும் உரிமையுணர்வு, முதல் பகுதிகளிலே தெரியும்.. அவனுக்கு மட்டும் திருநீர் பூசி விட்டு துரத்தும் போதே தோடா பீல் தான்.. அப்புறமும் கொஞ்சம்கூட அலட்டிக் கொள்ளாமல், Wish பண்ணுவாம்.. மகனே நியாயமா அவ கொலை பண்ணணும்.. கெத்தா சுத்தினப்போவும் சரி, பின் அவளிடம் Surrender ஆனப்போவும் சரி சார் Extreme தான்!

இப்படிப்பட்ட கார மிளகாய்க்கு ஈடு கொடுக்க மாங்காயால் மட்டுமே முடியும்.. அந்த மாங்கா நம்ம காவ்யா!! மனித உருவில் நடமாடும் தெய்வம்.. அரிது அரிது காவ்யாவாய் பிறப்பதரிது!

சந்துபோல் கூட பத்து பேரைப் பார்த்துடலாம்.. ஆனா காவ்யா போல் தேடுவது ஹ்ம்ம் ம்ம்ம்.. எப்போதும் அவன் பக்கத்தை மட்டுமே யோசிச்சு, தன்னைத்தானே சமாதானப்படுத்தி எப்பா சாமீ.. உனக்கு கட்டம் சரியில்லைன்னு தப்பா சொல்லிட்டேன் மா.. அவனை கட்டி மேய்க்கற பத்து பொருத்தமும் பக்காவா பொருந்திருக்கு Masterpiece கா இந்த Gal!!

அபி… அபி தோழி டா!! சந்துருவை அத்துவிட்டப்போவே நீ ஒரு படி மேல போய்ட்ட.. Then சந்துக்கு போன் பண்ணி கிழிச்சன்னு கேள்விப்பட்டதுமே, காவ்யாக்கு சிலை வைக்க பார்த்த இடத்தை உனக்கு transfer பண்ற ideakku வந்துட்டேன்.. கூடவே ஓவி பிள்ளை, அவ same Side கோல் போட்டு அத்தானுக்கு காவடி எடுப்பா.. சோ நாம தனியா படம் போட்டுக்கலாம் அபி..

ஆனா க்கா, சும்மா சொன்னது நிஜமாகவே இருக்கும்ன்னு நினைக்கலை.. Poor சந்து! சாந்தா Aunty அடிச்சு தூள் கிளப்பிட்டாங்க.. காவ்யாவை அப்போவும் பாருங்களேன், அவளுக்கு அதெல்லாம் பெரிய விஷயமா தெரியலை.. Infact அவன் அவளை too much ah திட்டினப்போக்கூட, அவனுடைய நிலையைக் குத்திக் காட்டி பேசலை! அதுதானே Character Touch.. Actually Speaking, காவ்யா தான் எங்களுக்கு(Readers) சந்துவை நியாயப்படுத்தி புரிய வச்சதே!

‘கடவுள் இருக்கான் குமாரு’ Moment எங்களுக்கு எப்போன்னா, ரதினி வீட்டுக்காரர் தல-க்கு மார்க் நூறுக்கு மேல போட்டுட்டே போனப்போ தான் அபியைக் கூட்டிட்டு போய் அவங்க வீட்டு முன்ன ஜிங்கு ஜிங்குன்னு Performance பண்ணிருக்கணும்

கடைசி எபி செம.. அந்த இடமும் சூப்பர்.. சார் பேசினதும் சூப்பர்! அவ்வ் கா நிறைய சொல்லணும் ன்னு இருந்தேன்.. இதுக்கே அதிகமா டைப்பிட்டேன் 😦 உங்க கதைகள் எப்படி இருக்குமென சொல்ல வேண்டியதில்லை.. One thing have to Mention, Yeah Your Story Plots are good always But Your Narration & Attention to ‘Little Details & Actions’ add Soul to your Stories Keep Going! And Come out With more of such heart touching Stories!

Regards,
Karti.

Advertisements