மதுரா – உஷாந்தி கௌதமன்

 

இப்போது நேரம் இரண்டு மணி எட்டு நிமிடம். தேவதைகள் உலாவரும் இந்த நேரத்துக்கும் இருந்து comment எழுதுவது அடிக்கடி நடப்பதில்லை 😀 சுவர்ப்பக்கமாக உட்கார்ந்து எழுதிக்கொண்டிருக்கிறேனாக்கும்! ஹி ஹி

ரோசி அக்கா.. ஒரு மூண்டு எபி தொடர்ந்து படித்துவிட்டு அப்படியே பிசியாய்ட்டேன். இன்றைக்கு தான் முழுக்க படித்து முடித்தேன்,
என்ன சொல்ல லவ் யூ மட்டும் தான்..

சீரியல் போல உணர்ச்சிகர டிராமாக்கள், விகார மனம் கொண்ட கதாப்பாத்திரங்கள் இந்த மாதிரி கதைகளுக்கிடையில் முழுக்க முழுக்க மெல்லிய உணர்வுகளின் நூலிழையில் வெகு சாதாரணமான சம்பவங்கள் மனிதர்களோடு பயணித்திருந்த இந்த மதுரா எனக்கு ரொம்பவும் பிடித்தது.

ஏஞ்சல்ஸ் ஏஞ்சல்ஸ் என்று குழந்தைகளை சொல்லிட்டிருந்தாங்க. ஆனா உண்மையில் ஏஞ்சல் கார்த்திகேயன் தான். மதுராவுக்கான வரம்.. அவளை கேர் பண்ண ஆரம்பித்து, கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் லவ்வுல விழுந்து அவளுக்காக சண்டை பிடிச்சு, கடைசியில் குழந்தைகளுக்கு அப்பாவாவே மாறிப்போய் அவள் விட்டுட்டு போயும் அந்த நினைவில் உறுதியாய் இருந்தவன் ஏஞ்சல் இல்லாமல் வேறு யார்?

நித்தி, அண்ணாவை பெற்ற தங்கைகளின் ஒட்டுமொத்த வார்ப்பு! 😉 பெற்றோரின் இழப்பில் கலக்கிக்கிடந்து மதுராவோடு ஒட்டிக்கொண்டு அவளையும் மீட்டு தானும் மீண்டு அண்ணனையும் அவளையும் ஜோடி சேர்க்க பார்த்து அண்ணனை பார்த்து ஒரு சொல் வந்து விட்டதே எனப்பொங்கி கோபப்பட்டு… ஹா ஹா இவள் கலப்படமேயில்லாத தங்கை!

கல்யாணமாகாத தங்கை இப்படி இருந்தாள் எனில் கல்யாணமான அக்கா, அந்த வாழ்வை பற்றி முழுதும் அறிந்த அக்கா தம்பியின் காதலை வெறுத்தது இயல்பு..அதே போலத்தான் அந்த சுதா சித்தியும்.. எப்போவுமே நாம் உதவி செய்யப்போவோம் எல்லாம் ஒரு எல்லைக்கோடு வரை தான், அதைத்தாண்டினால் வெறுப்பு வந்துவிடும். அடுத்தது மதுராவின் அம்மா என்ன சொல்ல ரோசிக்கா லவ் யூ..அதிலும் மதுவின் அப்பா பற்றி நிமிர்வா ஒரு லைன் பேசுவாரே! அட்ரா அட்ரா கமலா ஆன்ட்டி என்று கத்திநேனாக்கும்..எல்லா காரக்டருமே நிஜவாழ்க்கைக்கு ரொம்பவே பக்கத்தில் இருந்தார்கள்.

முக்கியமாக சொல்லவேண்டிய விஷயம் வசனங்கள்.. கதாநாயகன் நாயகி பேசுபவற்றை விடவும் கதையில் வந்த மீதி காரக்டர்கள் பேசிய வசனங்கள் நச் நச் என்று யதார்த்தத்தை சொல்லிபோயின. சமூகத்தின் பார்வை, ஒரு விவாகரத்து எப்படி எடுத்துக்கொள்ளப்படுகிறது, இரண்டாவது திருமணம், அதனோடான பிரச்சனைகள் இப்படி பாரதூரமான விஷயங்களை போகிற போக்கில் இந்தக்கதாபாத்திரங்கள் ஒரு நச்சென்ற வசனத்தில் பேசிசென்றது நன்றாக இருந்தது. பிறகு ஒரு சம்பவம் முடிந்தபிறகு கதாசிரியர் பார்வையில் பொதுப்படையாக சொல்லிய கருத்துக்களும் நன்றாக இருந்தன.
அந்த கணேஷ்! சனியன்..இது எம் இலங்கை சமூகத்தில் இருக்கும் பிரச்சனை தானே.. அப்பாலே போ சாத்தானேன்னு நம்ம கார்த்தி தொம்சம் பண்ணியும் அவன் பிள்ளைகளை பிடித்து கொள்வானோ என்று கொஞ்சம் பயந்து விட்டேன். நல்லகாலம் செத்துப்போயட்டான்!

அட மதுராவை பற்றி சொல்லாம பேசிக்கொண்டே போறனே! அன்பா அடக்கமா அமைதியா இருந்தாலும் விஷயம் தெரிஞ்சதும் சீதனக்காசை எண்ணி வை எண்டு கேட்டியே ஐ லைக் யூ பேபிமா.. அவள் நித்தியோடு இயல்பா ஒட்டிக்கொண்டது கார்த்தியிடம் அவளுக்கு இருந்த ஒதுக்கம். அவன் நெருக்கத்தை ஏற்கவும் முடியாமல் விலகவும் முடியாமல் தவிர்த்தது எல்லாமே இயல்பு தான்.. எந்த பெண்ணுமே உடனே இன்னொரு வாழ்க்கைக்கு தயாராகி இருக்க மாட்டாள் அந்த இரண்டு வருடப்பிரிவு இல்லாவிட்டால் அவளால் கார்த்தியை முழுமனதோடு ஏற்றுக்கொள்ள முடிந்திருக்குமோ என்னவோ! இப்படியெல்லாம் அவளுக்கு சாதகமாக யோசிச்சாலும் இந்தக்கார்த்தி லவ்வோ லவ்வென்று லவ்வி என்னுடைய அனுதாப வோட்டுக்களை வாங்கி இவ பெரிய இவ!!! த்ரிஷா இல்லன்னா திவ்யா, இவ இல்லைன்னா வேற ஆளே கிடைக்காதா? நீ வா சுருதி போலாம்னு கார்த்தியை கூட்டிட்டு போக ரெடியாயிட்டேன். வாட்டு டூ..எங்களுக்கெல்லாம் அப்படித்தான் இளகின மனசு 😀 மொத்தத்தில் செமையான பாத்திரப்படைப்பு அக்கா அந்த மதுரா. இப்படி எல்லா பெண்களும் நிமிர்வாக இருந்துவிட்டால்…

கடைசியா குட்டீஸ். கொஞ்ச நேரமே கெஸ்ட் அப்பியரன்ஸ் கொடுத்தாலும் கதையே உங்களை சுற்றித்தானே பேபீஸ்..லவ் யூ!!!!

இப்படி ரெண்டு பேருமே லவ்ல உருகினாலும் சேர முடிஞ்சதா? இல்லையே! அதுக்கெல்லாம் ஒரு உஷா வரோணும் எண்டு சும்மாவா சொல்றாய்ங்க!!! ஹா ஹா ஆனாலும் அக்கா பெரிய ப்ளானோட மதுவை கூட்டிட்டு கார்த்தி வீட்டுக்கு போய் அவன்ட முறைப்பை பார்த்து டர்ர்ர் ஆனதை வாசிச்சு எனக்கு ஒரே சிரிப்பு! சொதப்பல்ஸ் இந்த உஷாக்களோட கூடவே பிறந்தது, ஆனா எங்களோட நாரதர் கலகங்கள் நல்லதாவே இருக்கும் தெரியுமோ ஹி ஹி ஹி

மதுரா செம அக்கா.. உங்கள் அடுத்த நாவலுக்கும் இப்போதே துண்டு போட்டு வெயிட்டிங்!!!

Advertisements