உன்னில் என் நெஞ்சம் தடுமாறுதே! – பொன்

  பூஜா மிகவும் கட்டுப்பாடுடன் வளர்க்க படும் குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவள் …..யாழ்ப்பாணத்தில் வசிக்கும் குடும்பம் ,தாத்தா குமாராசாமி பழைமையில் ஈடுபாடு ,வெளியே போகவும் ,பழகவும் அதிக கட்டுப்பாடு ……..ஆனால் கொழும்பில் வேலைக்கு மனம் இல்லாமல் பூஜா விருப்பத்திற்கு அனுப்புக்கின்றனர் பெரியம்மா தேவி வீட்டில் இருந்து செல்ல.

அங்கே மேலதிகாரியாக ஒரு மில்டரி ஆபீசர் வருவதாக பேச்சு …….எல்லோரும் பயந்து நடுங்குறாங்க ………..வந்த ஸ்ட்ரிக்ட் இங்கே பணால் பூஜாட்ட ………இவளும் அவனுக்கு தமிழ் தெரியாது என்று நல்லா வைதுட்டே இருப்பாள் ………….அது cute 

பெரியம்மாவின் வீட்டின் அருகில் உள்ள ரஞ்சன் வேற காதல் பாட்டு பாட ………..தன் குடும்ப நிலை எண்ணி விலகியே இருக்கும் பூஜா.

ரஞ்சனின் அழகு தங்கை தர்மியும் அண்ணன் காதலை அறிந்து அண்ணனை கலாய்க்கும் ………குட்டி தேவதை 

ரஞ்சனின் அம்மா ரேணு காதலித்து இனம் மாறி மணந்ததால் குடும்பத்தாரால் ஒதுக்கப்பட்டு ………தினம் கண்ணீர் விடும் அன்னை.அன்னை வருத்தம் கண்டு ,அவர்கள் உறவுகளின் மேல் கோவத்தைக் காட்டும் பிள்ளைகள் …….அழகிய குடும்பம்.

சமிந்த தன் பதவி அதிகாரத்தில் field work கூட்டி சென்றும்,அவளையும் சீண்டியும் காதலில் விழ வைக்கிறான்.தன் காதலை ஒத்துக்கொள்ளும் பூஜா ,கல்யாணம் சாத்தியமில்லை என்று சொல்லி பிரிய ………….வரும் வழியில் ரஞ்சித் அவனும் காதல் சொல்ல ………யாழ் வந்து விடுகிறாள் ………

அமைதியாக இருக்கும் மகளின் கலகலப்பு திரும்ப, வயதும் ஆவதால் மாப்பிள்ளை பார்க்கின்றனர். ………எல்லா பொருத்தம் விசாரணை முடித்து ,மாப்பிள்ளை பெண் பார்க்க வருவதை சொல்ல ……..மணமே செய்ய மாட்டேன்னு சொல்கிறாள் ……….

யாருடன் அவள் கல்யாணம் நடந்தது ……….
வீட்டில் பார்த்த பையனா ………..

மேலதிகாரியா ……….?

ரஞ்சித் தா………..? என அறிய மிகவும் எளிய நடையுடன் சுவாரசியமாக அமைந்த ரோசி கதை படித்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

Advertisements