நீயில்லாது வாழ்வேதடி! -உமா

  

ரகு : முதல் மனைவி காதலனுடன் ஓடி போனதால இறுகி கலகலப்பை தொலைத்தவன் …

சிந்து : ரகுவை இரண்டாவது மனம் செய்தவள் ..தன அதிரடி அன்பால் கணவனை மாற்றி மகிழ்ச்சியாக வாழ்பவள் …

ரகுவின் தம்பி ரமேஷ் இந்துவை காதலிக்கிறான் ..இந்து ரகுவின் ஓடிப்பான மனைவியின் தங்கை …ரகுவின் திருமணம் முடிவாகும் முன்பு இருந்தே இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் விரும்புகின்றனர் …ஆனால் தன தமக்கையின் செயலால் தன காதல் கை கூடாது என்று மனம் தளர்கிறாள் இந்து ..ஆனால் ரமேஷ் தன காதல் கை கூட தன் அண்ணி சிந்துவின் உதவியை நாட ..சிந்து முயற்சி செய்து தன கணவன் மற்றும் மாமனாரின் மனதை மாற்றி திருமணம் நடக்க உதவி செய்கிறாள் ..சுபம் …

ரோசி கா ரொம்ப அழகா நேர்த்தியா எழுதி இருக்கீங்க ..இலங்கை தமிழ் வாசம் அருமை ….என்ன சின்ன கதை யா போய்விட்டது அடுத்த தடவை நீங்க நல்ல பெரிய கதையா தரனும் …என்னுடைய வாழ்த்துக்கள் அக்கா

 

Advertisements